เข้าใจแล้วทำไม webmaster ไม่ให้ผมตั้งประมูลสักที - webpra

หัวข้อ: เข้าใจแล้วทำไม webmaster ไม่ให้ผมตั้งประมูลสักที

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เข้าใจแล้วทำไม webmaster ไม่ให้ผมตั้งประมูลสักที
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kunrann
ตั้ง: 12 ตอบ: 11
คะแนน: 0
รายละเอียด

เข้าใจแล้วทำไม webmaster ไม่ให้ผมตั้งประมูลสักที เข้าใจครับทุกวันนี้ร้อยพ่อพันแม่ ไม่รู้ว่าใครมีเจตนาดี หรือไม่ดี ผมเป็นมือใหม่กำลังสะสม ขออาศัยสนามนี้ศึกษาหาความรู้ ...... 5 ปี หรือ 10 ปี ก็คงไม่สายที่ผมจะได้สิทธิ์ตั้งประมูล  อ่านกระทู้แล้ว น่ากลัวจริง ๆ กำลังไก่อ่อนที่เพิ่งลงสนาม

ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 18 ก.ค. 2556 - 01:32.56
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
นิเวศ
ตั้ง: 24 ตอบ: 15
คะแนน: 0
รายละเอียด

หากินแบบนี้เหรอ

โพสต์เมื่อ ศ. - 09 ส.ค. 2556 - 17:43.28