น้องใหม่รายงานตัวครับ - webpra

หัวข้อ: น้องใหม่รายงานตัวครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

น้องใหม่รายงานตัวครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
peter2008
ตั้ง: 3 ตอบ: 9
คะแนน: 7
รายละเอียด

ขอเป็นส่วนหนึ่ง web-pra.com ที่จะร่วมด้วยช่วยกันด้วยพัฒนาวงการพระในโลกของ internet ด้วยความซื่อสัตย์ ในฐานะสมาชิกใหม่ครับ ยินดีรู้จักเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับ ส่วนตัวเป็นคนชอบสะสมพระเครื่องสายภาคตะวันออกเป็นหลัก โดยเฉพาะสายระยองครับ

โพสต์เมื่อ ส. - 18 เม.ย. 2552 - 22:04.33
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
รายละเอียด

ยินดีต้อนรับครับ

โพสต์เมื่อ ส. - 25 เม.ย. 2552 - 22:57.17
ความคิดเห็นที่ 2:
พรวศิน
ตั้ง: 53 ตอบ: 738
คะแนน: 16
รายละเอียด

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  เพื่อนกันทั้งนั้นครับ   มีอะไรก็สอบถามได้นะครับ ยินดีเสมอ

ขอต้อนรับ สู่ บ้าน  เวปพระ  เวปที่มีแต่  ความจริงใจ และความหลากหลายของพระเครื่อง ที่น่าจะมากที่สุดในประเทศไทยแล้วครับ ในขณะนี้  มีพระให้เลือกเช่า นับ หมื่นรายการแล้วคร๊าบบบบบบ

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

โพสต์เมื่อ พ. - 27 พ.ค. 2552 - 13:51.29