รบกวนพี่ๆด้วยครับ พระผงวัดปากน้ำ รุ่น 4 หน้าแก่บัว 2ชั้น องค์นี้แท้ไหม้ครับ ผมกำลังจะเช่าครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนพี่ๆด้วยครับ พระผงวัดปากน้ำ รุ่น 4 หน้าแก่บัว 2ชั้น องค์นี้แท้ไหม้ครับ ผมกำลังจะเช่าครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนพี่ๆด้วยครับ พระผงวัดปากน้ำ รุ่น 4 หน้าแก่บัว 2ชั้น องค์นี้แท้ไหม้ครับ ผมกำลังจะเช่าครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ssodxc
ssodxc (0) 101.109.19.144
ตั้ง: 4 ตอบ: 14
คะแนน: 0
รายละเอียด

อยากทราบว่าแท้หรือเปล่าครับ

รบกวนพี่ๆด้วยครับ พระผงวัดปากน้ำ รุ่น 4 หน้าแก่บัว 2ชั้น องค์นี้แท้ไหม้ครับ ผมกำลังจะเช่าครับ รบกวนพี่ๆด้วยครับ พระผงวัดปากน้ำ รุ่น 4 หน้าแก่บัว 2ชั้น องค์นี้แท้ไหม้ครับ ผมกำลังจะเช่าครับ
โพสต์เมื่อ ส. - 21 ธ.ค. 2556 - 17:33.50
ยังไม่มีความคิดเห็น