เหรียญพรหมสี่หน้าหลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน รุ่นจักรพรรดิตราธิราช รบกวนสายหลวงปู่ด้วยครับ - webpra

หัวข้อ: เหรียญพรหมสี่หน้าหลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน รุ่นจักรพรรดิตราธิราช รบกวนสายหลวงปู่ด้วยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เหรียญพรหมสี่หน้าหลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน รุ่นจักรพรรดิตราธิราช รบกวนสายหลวงปู่ด้วยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
lookesan
ตั้ง: 82 ตอบ: 52
คะแนน: 0
รายละเอียด

เหรียญพรหมสี่หน้าหลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน รุ่นจักรพรรดิตราธิราช เนื้อทองแดง ปี 2545 ไม่ตอกโค๊ต

ไหมครับ  ต้องขอโทษทีนะครับ  แสงกล้องสะท้อน จึงทำให้ภาพไม่คอยชัด

ขอบคุณล่วงหน้าครับ 

เหรียญพรหมสี่หน้าหลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน รุ่นจักรพรรดิตราธิราช รบกวนสายหลวงปู่ด้วยครับ เหรียญพรหมสี่หน้าหลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน รุ่นจักรพรรดิตราธิราช รบกวนสายหลวงปู่ด้วยครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 06 ก.พ. 2557 - 22:31.40
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ตาใน
ตั้ง: 4 ตอบ: 18
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอบตัดแบบนี้จบครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 16 ก.พ. 2557 - 01:21.27