เต่าเรือนรบกวนชี้แนะด้วยครับ - webpra

หัวข้อ: เต่าเรือนรบกวนชี้แนะด้วยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เต่าเรือนรบกวนชี้แนะด้วยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
nampol
ตั้ง: 29 ตอบ: 40
คะแนน: 0
รายละเอียด

เต่าเรือน ไม่ทราบว่าใช่ของหลวงพ่อเงินรึเปล่าครับ รึทุกท่านมีความคิดเห็นอย่างไรชี้แนะด้วยครับ ขอบพระคุณทุกคำชี้แนะครับ แนะนำได้เต็มที่ครับ พระของผมเองครับ 

เต่าเรือนรบกวนชี้แนะด้วยครับ เต่าเรือนรบกวนชี้แนะด้วยครับ
โพสต์เมื่อ อา. - 04 พ.ค. 2557 - 16:28.17
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
nampol
ตั้ง: 29 ตอบ: 40
คะแนน: 0
รายละเอียด

อีกมุมครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 04 พ.ค. 2557 - 16:29.37