ขอรบกวนพี่ๆที่เคารพางนี้ครับ - webpra

หัวข้อ: ขอรบกวนพี่ๆที่เคารพางนี้ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอรบกวนพี่ๆที่เคารพางนี้ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
crazyfair
ตั้ง: 44 ตอบ: 32
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

พอจะทราบที่มาบ้างไหมครับปีพศบ้างไหมครับขอบพระคุณครับ

ขอรบกวนพี่ๆที่เคารพางนี้ครับ ขอรบกวนพี่ๆที่เคารพางนี้ครับ
โพสต์เมื่อ พ. - 11 มิ.ย. 2557 - 03:16.42
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เด็กตลาดช่องแค
ตั้ง: 6 ตอบ: 345
คะแนน: 49
รายละเอียด

ภาพขาดความคมชัด กระดาษเหลืองตรายางด้านหลังไม่ใช่ครับ

สรุปคือ ผมมีความเชื่อว่าเป็นพระนอกวัดช่องแค แต่อย่าเชื่อผมมากผมผิดได้ รอฟังความเห็นท่านอื่นด้วนนะครับ ผมไม่ใช่เซียนพระแค่ลูกหลานหลวงปู่ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 16 มิ.ย. 2557 - 05:21.01