ผมขอแจ้งลบรายการ ป้าย stop ออกครับ ขออภัยอย่างสูงครับ - webpra

หัวข้อ: ผมขอแจ้งลบรายการ ป้าย stop ออกครับ ขออภัยอย่างสูงครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ผมขอแจ้งลบรายการ ป้าย stop ออกครับ ขออภัยอย่างสูงครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kaewnang
ตั้ง: 1 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด
ขอความกรุณาท่าน และต้องขอโทษwebmaster ด้วยครับ ไม่ได้ตั้งใจหรือมีเจตนาจะนำพระไม่แท้มาลงประมูลครับ เนื่องจากมีการตรวจเช็คพระก่อนลงประมูลที่ผิดพลาดครับ และตั้งแต่ตั้งประมูลมาหลายครั้งไม่เคยถูก stop ครับ ขออภัยอย่างสูงครับ ไม่มีเจตนาจริงๆครับ เวปมาสเตอร์กรุณาลบ( เหรียญหลวงปู่แหวน เลขที่ตั้งประมูล 4607775 )ขอกรุณาลบให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
โพสต์เมื่อ ศ. - 20 มิ.ย. 2557 - 18:05.03
ยังไม่มีความคิดเห็น