ขออนุญาตลงกระดานนี้นะครับ..เหรียญหยดน้ำพิมพ์พุทธกวัก หลังยันต์ - webpra

หัวข้อ: ขออนุญาตลงกระดานนี้นะครับ..เหรียญหยดน้ำพิมพ์พุทธกวัก หลังยันต์

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขออนุญาตลงกระดานนี้นะครับ..เหรียญหยดน้ำพิมพ์พุทธกวัก หลังยันต์
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
pravitoo
pravitoo (96) (-1) 58.11.93.236
ตั้ง: 38 ตอบ: 25
คะแนน: 0
รายละเอียด

เหรียญหยดน้ำ พิมพ์พุทธกวัก หลังยันต์ เนื้อชิน(หรือตะกั่ว)...ลงรัก เคยเห็นผ่านตาในหนังสือ เขาว่าเป็นของหลวงพ่อเดิม วัดหนองโพ ท่านสร้าง ไม่แน่ใจว่าจริงหรือไม่ และองค์นี้ท่านผู้รู้ ว่าแท้หรือไม่ครับ..ขอบคุณครับ

ขออนุญาตลงกระดานนี้นะครับ..เหรียญหยดน้ำพิมพ์พุทธกวัก หลังยันต์ ขออนุญาตลงกระดานนี้นะครับ..เหรียญหยดน้ำพิมพ์พุทธกวัก หลังยันต์
โพสต์เมื่อ อ. - 23 ก.ย. 2557 - 01:59.10
ยังไม่มีความคิดเห็น