อยากทราบรายละเอียด งานประกวดที่ชลบุรี วันที่ 5 ตุลาคม 2557 ครับ - webpra

หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียด งานประกวดที่ชลบุรี วันที่ 5 ตุลาคม 2557 ครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

อยากทราบรายละเอียด งานประกวดที่ชลบุรี วันที่ 5 ตุลาคม 2557 ครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
kendevil
ตั้ง: 1 ตอบ: 0
คะแนน: 0
รายละเอียด

(งานประกวดย่อย) ณ อาคารกีฬาเอนกประสงค์ เทศบาลเมืองชลบุรี โดย ชมรมพระเครื่องจังหวัดชลบุรี
ใครพอจะทราบราบละเอียดไหมครับ ว่ามีกี่โต๊ะ อะไรบ้างครับ
รบกวนผู้รู้แจ้งหน่อยครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 30 ก.ย. 2557 - 07:38.21
ยังไม่มีความคิดเห็น