กราบขอความช่วยเหลือจากพี่ๆชาวเหนือด้วยครับ เกี่ยวกับพระเครื่องหลวงปู่แหวน - webpra

หัวข้อ: กราบขอความช่วยเหลือจากพี่ๆชาวเหนือด้วยครับ เกี่ยวกับพระเครื่องหลวงปู่แหวน

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

กราบขอความช่วยเหลือจากพี่ๆชาวเหนือด้วยครับ เกี่ยวกับพระเครื่องหลวงปู่แหวน
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
chatcyoo
ตั้ง: 5 ตอบ: 6
คะแนน: 0
รายละเอียด

ผมทราบข้อมูลแค่เพียงว่า เป็นรุ่นตำรวจบรรเทาสาธาณะภัยสร้าง  ปี2522 เล่นเป็นสากลในสายหลวงปู่แหวน ราคาหลักร้อย ไม่ทราบว่าองค์นี้ของผมผ่านหรือเปล่าครับ กราบขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ (ข้อมูลผิดผลาดประการใดชี้แนะให้ด้วยนะครับ)

กราบขอความช่วยเหลือจากพี่ๆชาวเหนือด้วยครับ เกี่ยวกับพระเครื่องหลวงปู่แหวน กราบขอความช่วยเหลือจากพี่ๆชาวเหนือด้วยครับ เกี่ยวกับพระเครื่องหลวงปู่แหวน
โพสต์เมื่อ จ. - 27 ต.ค. 2557 - 18:50.10
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
หนุ่มเหนือ
ตั้ง: 49 ตอบ: 990
คะแนน: 275
ร้านค้า:
รายละเอียด

แท้ครับ 

โพสต์เมื่อ อ. - 28 ต.ค. 2557 - 20:21.56
ความคิดเห็นที่ 2:
chatcyoo
ตั้ง: 5 ตอบ: 6
คะแนน: 0
รายละเอียด

ขอบพระคุณมากครับ

โพสต์เมื่อ พ. - 29 ต.ค. 2557 - 09:32.12