พระใหม่น่าเก็บ - webpra

หัวข้อ: พระใหม่น่าเก็บ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พระใหม่น่าเก็บ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
BIGJOY
ตั้ง: 3 ตอบ: 1
คะแนน: 0
รายละเอียด

พระใหม่ หลวงพ่อคูณ ที่น่าเก็บ อนาคตดี มีรุ่นไหนมั่งครับ

โพสต์เมื่อ อ. - 28 ต.ค. 2557 - 21:15.23
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เอกพระราม2
ตั้ง: 12 ตอบ: 113
คะแนน: 16
รายละเอียด

ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละบุคคล ครับ

พระใหม่สุดๆ ที่อนาคตน่าจะสดใส สำหรับมุมมองส่วนตัวน่ะครับ เจริญพร89 รูปแบบเหรียญสวยงาม พิธีสมบุรณ์ 

พระที่สร้างหลังจากนีี้  ผมไม่เก็บครับ รูปแบบเหรียญสวยแต่พิธีไม่สมบูรณ์ เนื่องจากหลวงพ่ออาพาธ สมควรให้ท่านได้พักผ่อน ไม่สนับสนุนครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 22 พ.ค. 2558 - 10:11.23