เหรียญรุ่นแรก หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน ศรีสะเกษ ตอกเลข 1 ครับ พระแท้-พระเก๊ พิจารณาแนะนำด้วยครับ - webpra

หัวข้อ: เหรียญรุ่นแรก หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน ศรีสะเกษ ตอกเลข 1 ครับ พระแท้-พระเก๊ พิจารณาแนะนำด้วยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

เหรียญรุ่นแรก หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน ศรีสะเกษ ตอกเลข 1 ครับ พระแท้-พระเก๊ พิจารณาแนะนำด้วยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ChooChaiPrathai
ตั้ง: 3 ตอบ: 2
คะแนน: 0
รายละเอียด

เหรียญรุ่นแรก หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน ศรีสะเกษ  ตอกเลข 1 ครับ พระแท้-พระเก๊ พิจารณาแนะนำด้วยครับ น้อมรับทุกคำแนะนำ

เหรียญรุ่นแรก หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน ศรีสะเกษ  ตอกเลข 1 ครับ พระแท้-พระเก๊ พิจารณาแนะนำด้วยครับ เหรียญรุ่นแรก หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน ศรีสะเกษ  ตอกเลข 1 ครับ พระแท้-พระเก๊ พิจารณาแนะนำด้วยครับ
โพสต์เมื่อ อา. - 07 ธ.ค. 2557 - 11:47.48
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
โตโน่นาขาม
ตั้ง: 2 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

ผิดพิมพ์ ครับฝีมือยังห่างเยอะ ลองเทียบดูเหรียญแท้

โพสต์เมื่อ พฤ. - 18 ธ.ค. 2557 - 17:36.54