ขอร้องความเป็นธรรมหน่อยครับ - webpra

หัวข้อ: ขอร้องความเป็นธรรมหน่อยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

ขอร้องความเป็นธรรมหน่อยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ตนห้วยโป่ง
ตั้ง: 57 ตอบ: 64
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

กระผมนายประโยชน์ คำเชิด เว็ปยู พระคุณของพ่อแม่ เว็ปพระดอทคอม ตนห้วยโป่ง ผมโดนไส่ร้าย ผมขอย้ำว่าผมโดนไส่ร้ายครับ ตอนนี้ผมตกเป็นจำเลยสังคมไปแล้ว ผมขอไม่พูดมากนะครับเดี่ยวท่านจะหาว่าผมแก้ตัวถ้าท่านไดซื้อพระจากผมท่านกลัวไม่ได้พระก็โอนผ่านเว็ปครับถ้าท่านไดเคาะพระผมแล้วจะซื้อพระจากผมท่านกลัวเสียชื่อเสียงท่านไม่เอาก็บอกกันสักนิดนะครับ ผมอายุก็มากแล้วผมต้องรับผิดชอบค่ายาของพ่อกับแม่ผมท่านก้แก่แล้วท่านอยู่ได้เพราะเบี้ยยังชีพคนชราแถมมีโรคประจำตัว ผมไม่ต้องการให้ใครมาสงสารผมนะครับ แต่อธิบายให้ทุกท่านฟัง ทุกท่านไม่ต้องเชื่อผม ผมลงต่พระย่อย 1ลงไปหาเลี้ยงชีพตัวเอง เพราะทุกวันนี้ผมก้เกราะชายกระโปรงผู้หญิงกิน 2ซื้อยาให้พ่อกับแม่และตัวผมเอง 3ส่งเงินไปให้พ่อกับแม่ ท่านรู้ไหมครับเงิน500สำหรับคนบ้านนอกใช้ได้เป็นเดือน ไปแจ้งคาวมเป้น10สนต้องมีหลักฐานแต่พวกเขาไส่ร้ายป้ายสีผมไม่หลักอะไรเลยเซ้งครับระบบข้าราชการไทย ตอนผมมีเงินจ้างนักสืบเอกชนก็โดนโกงผมหมดปัญญาแล้วครับถ้าท่านไดอยากรู้ว่าเรื่องของผมเป้นอย่างไรแถวพระโขงไปรษณย์หรือวินมอไซต์วินซูบารุครับ ผมก้ขอจบแค่นี้ครับผมขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอร้องความเป็นธรรมหน่อยครับ  ขอร้องความเป็นธรรมหน่อยครับ
โพสต์เมื่อ จ. - 22 ธ.ค. 2557 - 08:47.59
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ตนห้วยโป่ง
ร้านค้า:
รายละเอียด

เอกสารเป้นส่านประกอบครับทุกท่านไม่ต้องเชื่อผมทุกท่านคิดเองเป็น ผมขอขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าครับเอกสารเป้นส่านประกอบครับทุกท่านไม่ต้องเชื่อผมทุกท่านคิดเองเป็น ผมขอขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 22 ธ.ค. 2557 - 08:52.31
ความคิดเห็นที่ 2:
ตนห้วยโป่ง
ร้านค้า:
รายละเอียด

เอกสารเป้นส่านประกอบครับทุกท่านไม่ต้องเชื่อผมทุกท่านคิดเองเป็น ผมขอขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าครับ

โพสต์เมื่อ จ. - 22 ธ.ค. 2557 - 08:55.14