รบกวนดูเหรียญร.๕ รศ๑๒๗ หลังช้างสามเศียรให้ด้วยครับว่าโดนหรือเปล่า จัดเต็มเลยครับรับได้ - webpra

หัวข้อ: รบกวนดูเหรียญร.๕ รศ๑๒๗ หลังช้างสามเศียรให้ด้วยครับว่าโดนหรือเปล่า จัดเต็มเลยครับรับได้

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนดูเหรียญร.๕ รศ๑๒๗ หลังช้างสามเศียรให้ด้วยครับว่าโดนหรือเปล่า จัดเต็มเลยครับรับได้
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ต่ายอ่างทอง
ตั้ง: 37 ตอบ: 55
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

เหรียญจริงเนื้อเหรียญขาวครับ ถ่ายอยากครับช่วยพิจารณาให้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

รบกวนดูเหรียญร.๕ รศ๑๒๗ หลังช้างสามเศียรให้ด้วยครับว่าโดนหรือเปล่า จัดเต็มเลยครับรับได้ รบกวนดูเหรียญร.๕ รศ๑๒๗ หลังช้างสามเศียรให้ด้วยครับว่าโดนหรือเปล่า จัดเต็มเลยครับรับได้
โพสต์เมื่อ อา. - 04 ม.ค. 2558 - 14:48.54
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
supperA
ตั้ง: 41 ตอบ: 257
คะแนน: 39
ร้านค้า:
รายละเอียด

ดูไม่ดีจากภาพ ยังไงฟังเพื่อนท่านอื่นดูด้วยครับ เป็นเพียงความเห็นส่วนตัว

โพสต์เมื่อ ส. - 26 มี.ค. 2559 - 12:40.47