รบกวนดูเหรียญหลวงพ่อคล้าย รุ่น ๑ ให้หน่อยครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนดูเหรียญหลวงพ่อคล้าย รุ่น ๑ ให้หน่อยครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนดูเหรียญหลวงพ่อคล้าย รุ่น ๑ ให้หน่อยครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
anupab12
ตั้ง: 4 ตอบ: 3
คะแนน: 0
รายละเอียด

เก๊ไหมครับ ขอบคุณมากครับผม

รบกวนดูเหรียญหลวงพ่อคล้าย รุ่น ๑ ให้หน่อยครับ รบกวนดูเหรียญหลวงพ่อคล้าย รุ่น ๑ ให้หน่อยครับ
โพสต์เมื่อ พฤ. - 05 ก.พ. 2558 - 22:10.02
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Narawut17
ตั้ง: 0 ตอบ: 8
คะแนน: 0
รายละเอียด

ดูจากภาพยังไม่แท้ครับท่าน เหรียญบวม สีของเหรียญดูเพี้ยนครับ

โพสต์เมื่อ ศ. - 19 ม.ค. 2561 - 04:34.23