พระปิดตาไม้แกะเก่า ศิลปะ งดงามหาชมยากมาก - webpra

หัวข้อ: พระปิดตาไม้แกะเก่า ศิลปะ งดงามหาชมยากมาก

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พระปิดตาไม้แกะเก่า ศิลปะ งดงามหาชมยากมาก
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Supaphol
ตั้ง: 4 ตอบ: 15
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

พระปิดตา ไม้แกะเก่า สวยแช้มป์ งานมหกรรมการประกวดพระเครื่อง ครั้งที่๔ โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม จังหวัดสุโขทัย วันที่ ๑๔ ธันวาคม ๒๕๕๗ และ งานประกวดพระเครื่อง กองบิน ๔๖ จังหวัดพิษณุโลก วันที่ ๒๕ มกราคม ๒๕๕๘ องค์พระ หน้าตัก ๑ นิ้วครึ่ง ความสูง ๑ นิ้วครึ่ง องค์พระไม้แกะ ไม้มีความเก่า ไม้เซ็ทตัวตามกาลเวลา เบาไร้นํ้าหนัก โชคลาภ เมตตามหานิยม พุทธคุณสูง ศิลปะงดงามแบบนี้ ปัจจุบันหาชมยากมากๆครับ

พระปิดตาไม้แกะเก่า ศิลปะ งดงามหาชมยากมาก พระปิดตาไม้แกะเก่า ศิลปะ งดงามหาชมยากมาก
โพสต์เมื่อ พฤ. - 12 มี.ค. 2558 - 22:43.23
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Supaphol
ตั้ง: 4 ตอบ: 15
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

แสดงความคิดเห็นได้ครับ ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 12 มี.ค. 2558 - 22:49.33