สอบถามขุนแผนพิมพ์ใหญ่ หลวงปู่ทิม แบบในรูปนี้มีในสารบบด้วยเหรอครับ? - webpra

หัวข้อ: สอบถามขุนแผนพิมพ์ใหญ่ หลวงปู่ทิม แบบในรูปนี้มีในสารบบด้วยเหรอครับ?

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามขุนแผนพิมพ์ใหญ่ หลวงปู่ทิม แบบในรูปนี้มีในสารบบด้วยเหรอครับ?
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
Akkawat
ตั้ง: 2 ตอบ: 2
คะแนน: 0
รายละเอียด

คือรบกวนทุกท่านด้วยครับ ผมสงสัยจริง ๆ พอดีมีคนเอามาให้ดู...

เค้าว่าองค์นี้สุดยอดมาก ๆ ตะกรุด 39 ดอก!!!

เท่านั้นยังไม่พอ เค้าคุยต่อว่า ยังมีที่ไม่เอามาให้ดูอีก องค์นั้นตะกรุด 59 ดอก!!!

คือ 1-9 ดอก ผมพอเข้าใจและเคยเห็นมาบ้าง แต่เยอะกว่านั้นมีด้วยเหรอครับ?...

ส่วนองค์พระนั้น สมาชิกท่านใดมีความรู้ รบกวนวิจารณ์ได้เลยนะครับว่า แท้หรือเก๊...ขอบคุณทุกท่านมาก ๆ ครับ...ขอบคุณครับ

สอบถามขุนแผนพิมพ์ใหญ่ หลวงปู่ทิม แบบในรูปนี้มีในสารบบด้วยเหรอครับ? สอบถามขุนแผนพิมพ์ใหญ่ หลวงปู่ทิม แบบในรูปนี้มีในสารบบด้วยเหรอครับ?
โพสต์เมื่อ พฤ. - 23 เม.ย. 2558 - 16:05.01
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ss7726
ตั้ง: 54 ตอบ: 463
คะแนน: 80
รายละเอียด

อันนี้เรียนตามตรงส่วนมากถ้าเป็นพระที่มูลค่าสูงๆ ผมมักจะซื้อขายแบบปกติทั่วไปมากกว่าครับ แบบพิเศษมากไๆม่ค่อยกล้า ซื้อขายยาก

โพสต์เมื่อ ส. - 25 เม.ย. 2558 - 00:00.37