สอบถามหลวงปู่ทิมวัดแม่น้ำคู้เก่ากะไหล่ทองลงยาสีน้ำเงินแท้ไหมครับ... - webpra

หัวข้อ: สอบถามหลวงปู่ทิมวัดแม่น้ำคู้เก่ากะไหล่ทองลงยาสีน้ำเงินแท้ไหมครับ...

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

สอบถามหลวงปู่ทิมวัดแม่น้ำคู้เก่ากะไหล่ทองลงยาสีน้ำเงินแท้ไหมครับ...
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ชัยสายไหม
ตั้ง: 35 ตอบ: 61
คะแนน: 3
รายละเอียด

รูปภาพครับ...

สอบถามหลวงปู่ทิมวัดแม่น้ำคู้เก่ากะไหล่ทองลงยาสีน้ำเงินแท้ไหมครับ... สอบถามหลวงปู่ทิมวัดแม่น้ำคู้เก่ากะไหล่ทองลงยาสีน้ำเงินแท้ไหมครับ...
โพสต์เมื่อ ศ. - 01 พ.ค. 2558 - 01:13.49
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
เอกจิตต์
ตั้ง: 9 ตอบ: 855
คะแนน: 37
ร้านค้า:
รายละเอียด

ไม่แท้ครับ.....smile

โพสต์เมื่อ ส. - 01 ส.ค. 2558 - 18:26.05