รบกวนพี่ๆครับใช่ปิดตาเนื้อชินหลวงพ่อแก้ววัดเครือวัลย์หรือป่าวครับ - webpra

หัวข้อ: รบกวนพี่ๆครับใช่ปิดตาเนื้อชินหลวงพ่อแก้ววัดเครือวัลย์หรือป่าวครับ

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

รบกวนพี่ๆครับใช่ปิดตาเนื้อชินหลวงพ่อแก้ววัดเครือวัลย์หรือป่าวครับ
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
pa30112531
ตั้ง: 18 ตอบ: 5
คะแนน: 0
รายละเอียด

รบกวนพี่ๆครับใช่ปิดตาเนื้อชินหลวงพ่อแก้ววัดเครือวัลย์หรือป่าวครับ

รบกวนพี่ๆครับใช่ปิดตาเนื้อชินหลวงพ่อแก้ววัดเครือวัลย์หรือป่าวครับ รบกวนพี่ๆครับใช่ปิดตาเนื้อชินหลวงพ่อแก้ววัดเครือวัลย์หรือป่าวครับ
โพสต์เมื่อ อ. - 16 มิ.ย. 2558 - 17:40.09
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
ประเชิญ
ตั้ง: 0 ตอบ: 5
คะแนน: 1
รายละเอียด

พระปิดตาหลวงพ่อแก้วเนื้อตะกั่วไม่มีพิมพ์นี้ครับ พิมพ์ปั้นลอยองค์จะมีแต่เนื้อผงคลุกรัก ออกที่วัดปากทะเล ที่เล่นหากันเป็นมาตรฐานสากลครับ

โพสต์เมื่อ อา. - 19 ก.ค. 2558 - 17:45.13