พระขุนแผนหลังกุมารทอง หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม เนื้อสามกษัตริย์ - webpra

หัวข้อ: พระขุนแผนหลังกุมารทอง หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม เนื้อสามกษัตริย์

กระทู้ และ ความคิดเห็นต่างๆ

พระขุนแผนหลังกุมารทอง หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม เนื้อสามกษัตริย์
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
nana_panpan
ตั้ง: 4 ตอบ: 13
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

รบกวนพี่ๆสมาชิก ช่วยชี้แนะด้วยครับ  ว่าใช่ของหลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อมหรือเปล่าครับ

พระขุนแผนหลังกุมารทอง หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม เนื้อสามกษัตริย์ พระขุนแผนหลังกุมารทอง หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม เนื้อสามกษัตริย์
โพสต์เมื่อ พฤ. - 30 ก.ค. 2558 - 17:56.50
ความคิดเห็นที่ 1:
คะแนน ความคิดเห็นที่มีประโยชน์: 0
nana_panpan
ตั้ง: 4 ตอบ: 13
คะแนน: 0
ร้านค้า:
รายละเอียด

รูปเพิ่มเติมครับ

โพสต์เมื่อ พฤ. - 30 ก.ค. 2558 - 18:15.54
ความคิดเห็นที่ 2:
จันทพงศ์
ตั้ง: 5 ตอบ: 25
คะแนน: 4
รายละเอียด

ลองเปรียบเทียบความคมชัดองค์นี้ นะครับ(องค์นี้แจกกรรมการ ซุ้มทอง ถ่ายรูปพร้อมกรอบเลี่ยมพลาสติก เดิม ตอนที่หลวงพี่น้ำฝนแจกในวันงานที่ไห้วครูวันนั้น 22 พ.ค.2548) ตัวหนังสือต้องคมชัด ลึก หน้าองค์พระต้องคมชัด งานชุบต้องปราณีตสวยงาม

โพสต์เมื่อ พ. - 12 ส.ค. 2558 - 21:48.10
ความคิดเห็นที่ 3:
จันทพงศ์
ตั้ง: 5 ตอบ: 25
คะแนน: 4
รายละเอียด

จันทพงศ์:

ลองเปรียบเทียบความคมชัดองค์นี้ นะครับ(องค์นี้แจกกรรมการ ซุ้มทอง ถ่ายรูปพร้อมกรอบเลี่ยมพลาสติก เดิม ตอนที่หลวงพี่น้ำฝนแจกในวันงานที่ไห้วครูวันนั้น 22 พ.ค.2548) ตัวหนังสือต้องคมชัด ลึก หน้าองค์พระต้องคมชัด งานชุบต้องปราณีตสวยงาม

แก้ไข....กรรมการซุ้มเงิน

โพสต์เมื่อ พ. - 12 ส.ค. 2558 - 21:51.55